મનોરંજન રાષ્ટ્રીય

સોનુ સુદ ફરી હીરો સાબીત થયો કર્યુ એવુ કામ કે

આપ શેર કરી શકો છો

બોલિવૂડ એક્ટર સોનુ સૂદ આ દિવસોમાં પોતાના ઉમદા કામને કારણે ચર્ચામાં છે. તે કોરોના યુગમાં આગળ વધીને જરૂરિયાતમંદોને મદદ કરી રહ્યો છે. તેની પાસેથી મદદ માંગનારા લોકો કદી નિરાશ ન થાય. હવે તેણે ધનબાદથી ૫૦ યુવતીઓને નોકરી અપાવવાનું વચન આપ્યું છે. તેણે કહ્યું કે તે એક અઠવાડિયામાં જ તેના માટે સારી નોકરીની વ્યવસ્થા કરશે.

એક યૂઝરે સોનૂ સૂદે ટેગ કર્યા અને ટ્વીટ કર્યું, “અમે ઝારખંડના ધનબાદ જિલ્લાના છીએ. લોકડાઉન ને લીધે, અમે અને અમારા ગામની ૫૦ છોકરીઓએ નોકરી ગુમાવી દીધી હતી અને હવે અમે બધા તમારા મકાનમાં બેકારી છીએ. અમને બધાને નોકરીની જરૂર છે, સહાય કરો. તમે છેલ્લી આશા છે. તેના જવાબમાં સોનુ સૂદે લખ્યું, “ધનબાદમાં અમારી ૫૦ બહેનો એક અઠવાડિયામાં જ સારી નોકરી કરી રહી હશે.આ મારું વચન છે. સોનુ સૂદના કામને દેશભરના લોકો વખાણી રહ્યા છે. માતા અને વડિલોના આશિર્વાદ મેળવી પોતાની જાતને ધનત્યા મેળવી રહ્યો છે. જરૂરિયાતમંદો માટે એક ઉમદા કામ કરીને લોકોની ભલાઈ કરી રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *