મનોરંજન

જો તમારા હાથમાં આવા ચિહ્નન હશે તો તમારાં ભાગ્યમાં રાજયોગ હશે.

આપ શેર કરી શકો છો

હસ્તરેખાશાસ્ત્ર દ્વારા, જ્યોતિષ શાસ્ત્ર વ્યક્તિની હથેળી પરની રેખાઓ જોઈને તેના ભાવિ અને પ્રકૃતિ વિશે જણાવે છે.  હથેળી પરની રેખાઓ સંપત્તિ, નોકરી, વૈવાહિક જીવન અને આરોગ્ય વગેરે વિશેની માહિતી પ્રદાન કરે છે.  હસ્તરેખાશાસ્ત્ર અનુસાર, જ્યોતિષવિદ્યામાં વ્યક્તિના હાથ પર શુભ અને અશુભ ગુણ બંને હોય છે. ઉદાહરણ તરીકે, જો કોઈ વ્યક્તિના હાથમાં સૂર્ય, શુક્ર અને ગુરુ પર્વત ઉછરેલા હોય, તો તે વ્યક્તિ ખૂબ જ ભાગ્યશાળી છે.

ચાલો અમેં આજે તમને હથેળીમાં બનેલ નિશાનો વિશે જણાવીશું જેના લીધે તમારા ભાગ્ય વિશે તમને જાણ થશે.જો કોઈના હાથમાં માછલી, તળાવ અથવા વીણા જેવું નિશાન દેખાય છે, તો તે વ્યક્તિ ભાગ્યશાળી બને છે અને તે આદરણીય વ્યક્તિ છે. જેની ભાગ્ય રેખા (કાંડાથી શનિ પર્વત સુધી શરૂ થાય છે એટલે કે મધ્ય આંગળી) સીધી અને અખંડ શનિ પર્વત પર જાય છે, પછી આવા વ્યક્તિને તમામ પ્રકારના સાંસારિક આનંદ, સગવડ અને ખ્યાતિ મળે છે.

કોઈની હથેળી પર ચક્ર, કમળ, શંખ અને મુદ્રાની નિશાની છે, તેને આજીવન સુખ મળે છે.  લક્ષ્મી હંમેશા આવા લોકોના ઘરે રહે છે.સ્તરેખાશાસ્ત્ર અનુસાર, જે લોકોની હથેળી raisedભી થાય છે અને બધી આંગળીઓ સમાન હોય છે, આવી વ્યક્તિ પૈસાની અછતથી ક્યારેય પોતાના જીવનમાં સંઘર્ષ કરતી નથી.  તે જ સમયે, જે લોકોની હથેળીમાં એક કરતા વધુ ભાગ્ય રેખા હોય છે, તેઓ કરોડપતિ બનવાની સંભાવના ધરાવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *