વાયરલ વિડીઓ

જયપુર માં પ્રેમિકા ના પ્રેમ લાડલાને લાવારિસ છોડી દીધો.

આપ શેર કરી શકો છો

જયપુર.પ્રેમિકા ના પ્રેમ માં પડેલો પિતા એ પાંચ વર્ષ લડલા છોકરાને સુમસન જગ્યા એ લાવારિસ હાલત માં છોડીને મામ લો સામે આવ્યો છે. પ્રેમિકા ને પોતાની સાથે રેહવાને કારણે આ બડાવ બન્યો છે. મોટી ઉમર નાદાદા ની ફરિયાદ હતી બે મહિના થી લાપતા બાળક ને સાંગાનેર સદર પૉલિશ સ્ટેશન એ શુક્ર vare દસ્તયબ કર્યો છે.

ડીસીપી (સાઉથ)હરેન્દ્ર કુમારે કહ્યું કે તોડારાયસિંહ ના નિવાસી રમસ્વરૂપને 27 ફેબ એ સાંગાનેર પાંચ વર્ષ ના પોત્ર ગુમુ શરગી દર્જ કરાવ્યો.રિપોર્ટ માં કીધું કે બે મહિના થી તેનો છોકરો મુકેશ સાથે ઍક મહિલા મિત્ર તેના પાંચ વર્ષ પોત્ર ને લઈને ગામ થી લઈને જયપુર આવી .જયપુર આવીને મને ખબર પડી કે મારો પૌત્ર મારી પાસે નથી. પછી પૂછવાનું આવ્યું તો કોઈ આ જવાબ આપ્યો નહીં.સંદેશ એ છે કે પૌત્ર ની પ્રવુતી ના લીધે વેચી લીધું હતું.કોઈ અપ્રિય ઘટનાકારી કરી દીધું છે.

પિતાની પ્રેમિકા ને પકડી અને પૂછપરછ કરી ત્યારે હોશ ઊડી ગ્યાં.- મુહના ઇલાકે માં કિલો ની ધાણી માં રેહવા વાળીના પિતા મુકેશ ને પકડીને પોલિસ એ પૂછતાછ કરી.પોલિસ ને ગુમરાહકારની કરવા વાળીને પૂછપરછ કરી ને કીધું કે જોશીવાલી ઢાની ગામ માં લાખમાં રહેવાળી તેની પ્રેમિકા એ તેની સાથે તેનો પાંચ વર્ષ ના છોકરા ને સાથે લઈને આવી .

મહિલા મિત્ર પાસે પહોચી અને પોલિસ એ પૂછપરછ કરી.પૂછપરછ મા મિત્ર પણ પોલિસ ના ગુમ કરીને તેને અલગ અલગ સ્થાન અને નામ કેતી હતી.સખ્તી ને પૂછપરછ મા પાંચ વર્ષના બાળક ને 200 ફિટ બાયપાસ ને આસપાસ લાવારિસ હાલત મા છોડી દીધો તે કહ્યું.જે સાંભરીને પોલિસ ને ઍક વાર હોશ ઊડી ગયો.

થડી -ઠેલો લોકો ની મદદ-200 ફિટ બાઈપાસ ની આજુ-બાજુ પાંચ વર્ષ ના બાળક ની તલાશ ખૂબ જ કરી પણ સુરાગ ન મળ્યો.ત્યાં થડી -ઠેલો લોકો ને પાંચ વર્ષના બાળક વિષે પૂછપરછ કરી તે લોકો એ કહ્યું કે 2 મહિના પહેલા ઍક બાળક લાવારિસ હાલત મા મળ્યો હતો.જ્યાં શ્યામ નગર પોલિસ સ્ટેશન નોધ કરી હતી.

સાંગાનેર સદર સ્ટેશન ની ટિમ ને શ્યામ નગર પોલિસ નો સંપર્ક કર્યો.29 ડિસેમ્બર લાવારિસ ની હાલત મા બાળક મળ્યો તેને નામ કેવમાં પણ સંઘર્ષ છે.તેને ચાઇલ્ડ હેલ્પ લાઇન પોતાનું ઘર માનસરોવર ને કહેવામા આવ્યું .પોલિસ ટિમ એ શિશુગૃહ નો સંપર્ક કર્યો.ત્યાં ખોવાઈ ગ્યલો બાળક મળ્યો.જેને પોતાના દાદા એ ગુમ કર્યો હતો.

પ્રેમિકા ની સાથે પિતા એ સાજીસ રાખી-એસઆઇ એ પૂછપરછ મા આશુતોષ એ કીધું કે આરોપી મુકેશ એ કીધું 12 વર્ષ પેહલા તેના લગન થયા હતા.તેના ત્રણ છોકરા છે.તેમાં 2 છોકરી અને 1 છોકરો છે. જોશીવાળા ઢાની લાખના ma પરિવાર સહિત રહેનારી તેની પત્ની મદભેવ કરતી હતી.પત્ની ને છોડીને જઈને પછી તેના છોકરા ને ગામ મા તેના પિતા પાસે મૂકીને આવી.

તેના પછી કીરો ની મા પોતાન માસા ની ઘરે રેહવા લાગી તે સમય તેને ઍક છોકરી સાથે દોસ્તી થય ગય.મહિલા મિત્ર ની સાથે ભાગીને પોતાના ગામ મા આવી ગ્યો.તેની પ્રેમિકા એ કીધું કે જો મારી સાથે રહેવું છે તો તમારા પહેલા ન છોકરા ને હટાવો પડસે. તેના પછી બંને મળીને સાજીસ રચી અને પાંચ વર્ષ ન છોકરાને જયપુર લય આવી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *