વાયરલ વિડીઓ

ડીએસપી છોકરીને સર્કિલ ઈન્સ્પેકટર પિતા એ સૈલયુટ કર્યું ફોટા જોઈને લોકો ભાવુક થયા,ખૂબ વાયરલ

આપ શેર કરી શકો છો

બાળકો જ્યારે માં બાપ થી ઊચા મુકામ થી હાસિલ કરે છે ત્યારે તેમનું ગર્વ ઊચું રહે છે.ઍક એવી તસ્વીર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાઇરલ થાય છે.

ન્યુ દિલ્હી 5 જાન્યુઆરી :દુનિયા માં લાખો લોકો રાહ મા રોડે અટક્યાં.તમને આગળ વધવાથી રોકે,પણ માતા પિતા હમેશા ચાહે છે કે તેમના ભવિષ્ય મા ઍક કદમ આગળ વધે.કોઈ પણ પિતા ના સમય પર સવથી વધારે ગર્વ નો હોય છે.જ્યારે તેમના બાળક તેમના થી પણ આગળ વધી જાય છે.કઈક આવી જ ખુશનસીબ પિતા છે.શ્યામ સુંદર ,જેની છોકરી આજે ડીએસપી બની ગઈ .તે ખુદ સર્કીલ ઈન્સ્પેકટર છે.

પિતા ઈન્સ્પેકટર અને છોકરી ડીએસપી

આંધ્ર પ્રદેશ મા પોલિસ મા સીઆઈ ના પદ પર પોતાને સેવાને આપે છે 3 જાન્યુઆરી ના દિવસે તેમની જિંદગી નો સવથી ખૂબસૂરત દિવસ હતો.આન્ધ્ર્પ્રદેશ ને 3 જાન્યુઆરી 2021 ને તિરુપતિ ‘પોલિસ દ્યુતિ મીટ 2021’ કાર્યક્રમ આયોજન કર્યો હતો.તેનું ઉતઘાટન ડીજેપી ગૌતમ સર્વાંગ કર્યું હતું. આ કાર્યક્રમ મા જ્યારે CI શ્યામ સુંદર ને પોતાની સિનિયર ઓફિસર DSP ની છોકરી એ બધા ની સામે સેલ્યુટ મેડમ કહ્યું .તેમનું ગર્વ ઊચું થઈ ગયું.

2018 મા ડીએસ બની.

શ્યામ સુંદર ની છોકરી જેવી પ્રશીત વર્ષ 2018 બેન્ચ ની પોલિસ ની ઓફિસર છે.વર્તમાન મા આન્ધ્ર્પ્રદેશ ના ગુટુર દક્ષિણ મા બતોર ડીએસપી સેવા આપતી હતી.જ્યારે તેના પિતા શ્યામ સુંદર ,તિરુપતિ કલ્યાણી ડેમ પોલીસ પરીક્ષણ મા કેન્દ્ર મા સીઆઇ ના રૂપ મા કાર્યરત છે.’આંધ્ર પ્રદેશ’પોલિસ વિભાગ તરફ થી પિતા છોકરી એ આ ફોટો ટ્વિટર પર શેયર કર્યો અને લખ્યું ‘ઓલ થ બેસ્ટ ‘કહ્યું.

છોકરી એ માર્યું સેલ્યુટ ગર્વ થી ઊચું થયું શિર.

પિતા દીકરી ની બંને ની ડ્યૂટી 3 જાન્યુઆરી એ તિરુપતિ મા આયોજિત આન્ધ્ર્પ્રદેશ પોલિસ ને ‘પોલિસ ડ્યૂટી મીટ 2021’મા લાગી હતી.જ્યારે આ પિતા છોકરી ને સામનો થયો તો ત્યારે શ્યામ સુંદર ને ફોરૈન છોકરી ને સલામ કર્યું.આના પછી પ્રશાંતિ ને પણ પિતા ને સેલ્યુટ કર્યા અને તેને આશીર્વાદ આપ્યા .શ્યામ સુંદર વધારે ખુશ થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *