વાયરલ વિડીઓ

પિતા એ છોકરી ના લગન ના કાર્ડ માં કઈક એવું લખાવ્યું કે જે વાંચીને ચોકી ગ્યાં.

આપ શેર કરી શકો છો

આમ લગન ના કાર્ડ પર બેહદ નિજી હોય છે અને તેમાં દુલહો -દુલ્હાનિય નો પરિચય ની સાથે વ્યક્તિગત જાણકારી સજાવી ને લખે છે.પણ એચએએલ માં ઍક યુપી માં ઍક એવા કાર્ડ છાપયા કે કે જેમાં એવું લખ્યું હતું કે જે આજે ચર્ચા નો વિષય બની ગ્યો છે.આ લગન ના કાર્ડ માં સબંધીઓ અને જાણકારી ના લીધે ઍક સામાજિક સંદેશ પણ લખેલો હતો.આવા માં કાર્ડ માં સુખીયો માં છવાઈ જાય છે.છલો બતાવીએ કે આ કાર્ડ માં એવું તો સુ લખેલું છે તે બતાવીએ.

આમ આજકાલ લગન ના કોઈ અલગ હતકાર કરીને ચાલી રહ્યા છે.લોકો ડેસટ્નિનેશન વેડિંગ થી લય ને ,લગન ના ડ્રેસ અને તરીકો ને લઈને વધારે પ્રયોગ કરી રહ્યા છે.યુપી માં લગન ના કાર્ડ થી લઈને કઈક એવું થયું કે જે સમાજ માટે નજીર બની જાઈ છે.

યુપી માં કાનોજ જિલ્લા માં ઍક પિતા એ છોકરી ના લગન ના કાર્ડ પર જરૂરી જાણકારી સજાવીને ઍક સામાજિક સંદેશો પણ લખેલો હતો.કનોજ માં તલગ્રામ માં આ ખેડૂત ને પિતા ની છોકરી ના લગન ના કાર્ડ પર લગન ના નિમંત્રણ પત્ર માં સામાજિક સંદેશ પણ લખ્યો હતો.શરાબ પીવું સખત મનાઈ છે.એવા માં ઍક તેમણે ઍક બાજુ તેની પ્રસંસા થઈ છે.ઍક પિતા એ ફરજ નિભાવીને આ ખેડૂત ઍક સામાજિક દાયિત્વ નિભાવે છે.તેમની બધા લોકો તારીફ કરતાં હતા.આવી રીતે આખા ક્ષેત્ર માં ચર્ચા નો વિષય બની ગ્યો છે.

કાનોજ તાલગ્રામ માં અવધેશ ચંદ્ર ર કહ્યું તેમણે પોતાની છોકરી ના લગન ના કાર્ડ માં એવું લખવામાં આવ્યું હતું કે લોકો નશામાં લોકો ના કાર્યક્રમ માં હંગમાં કરવા લાગે છે.આમાં લગન ના કાર્યક્રમ માં લગન નો ભંગ થાઈ છે.આવા માં અવધેશ ને છોકરી ના લગન ના કાર્ડ માં શરાબ પીવાનું પણ હિતાવહ રાખ્યું હતું.

આવા માં અવષેધ મા લોકો મા અવષેધ ચંદ્ર ને આ પગલાં ની પ્રશંસા કરે છે.અને માણવા મા આવે છે કે જો બીજા લોકો પણ એવું કહે છે કે આંકુશ પર નશો લાગે છે.જ્યાર પોતાના લગન મા બીજા ને નશીલા વસ્તુ થી દૂર રાખે છે.લગન સમારોહ મા કોકટેલ પાર્ટી અને અલગ થી નશા નો બંધોબસ્ત કરે છે.આવા મા શરાબ નું શેવન નું વધી જાય છે.ત્યારે અવષેધ ચંદ્ર એ લગન ના કાર્ડ પર અલગ થી ચેતવણી લખીને અલગ નજીર પેસ્ટ કરવાની કોશિશ કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *