વાયરલ વિડીઓ

માં અને છોકરી ની ઍક સાથે કિસમત ચમકી ,બને ને સરકારી નોકરી મળી ,જાણો કહ્યું.

આપ શેર કરી શકો છો

હમીર પૂર કહે છે જ્યારે ભગવાન આપે છે ત્યારે દિલ ખોલીને આપે છે.કઇક આવો જ કેસ સામે આવ્યો હિમાચલ પ્રદેશ માં હમીરપુર જિલ્લા માં અહિયાં જિલ્લા માં નાગા પંચાયાત જ્યાના ગામ માં માં અને હહોકરીને ઍક સાથે સરકારી નોકરી લાગી હતી.માં રીતા ની ન્યૂતિક શિક્ષા વિભાગ માં ટીજીટી આર્ટ્સ સમય પર થયો હતો.ત્યારે તે શિવાની ચોહાન ને આઇડીટીબી માં થયો.શિવાની ચોહાન ને બીએસસી કર્યું હતું.અને બીએડ ના છેલા વર્ષ માં હતી.

દેશ સેવા ના શિવાની ચૌહાન પોતાના દાદા ને મળી.પરિવાર થી દાદા સેના માં રહી.પ્રદેશ ના સામાનય વર્ગ માટે ઍક જ પદ હતું.જેના પર શિવાની તૈનાતી થઈ.શિવાની ને પ્રાંભિક શિક્ષા આકાશ મોડન સ્કૂલ જમાવી લો શિક્ષા સિનિયર સેકન્ડરી સ્કૂલ ગ્લોડ અને બીએસસી રાજકીય મહાવિધ્યાલય હમીરપુર માં પૂરી કરી.માં છોકરી ને ખુશી નો માહોલ જામી ગ્યો હતો.

શું બોલી માં?

માં છોકરી ને સરકારી નોકરી લાગે તે માટે ગામ માં ખુશી નો માહોલ છે.માતા રિતા કુમારી ને બતાવ્યુ કે.બેહદ ખુશી નો સમય છે ઍક સાથે 2 લોકો ને સરકારી નોકરી લાગી તે માટે પરિવાર માં ખુશી નો માહોલ છે.તેમણે કહ્યું કે મહનેટ કરીયે તો ફળ જરૂર મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *