વાયરલ વિડીઓ

નોર્મલ ડીલેવરીમા મહિલા એ ઍક સાથે 5 બાળક ને જન્મ આપ્યો ,પતિ બોલ્યો ‘બધી ઈશ્વર ની માયા છે ‘.

આપ શેર કરી શકો છો

લગન પછી માતા પિતા નુ ઍક સપનું હોય છે કે તે ઘર માં બાળકો થી અવાજ આવે.આમાં ઍક બાળક નું જન્મ થઈ છે ત્યારે ખુશી આવી જાય છે.જો જુડવા પેદા થઈ છે તો ખુશી ડબલ થઈ જાય છે.પણ શું થસે જો 5 બાળકો નો ઍક સાથે જન્મ થાય તો જો તે ઍક પળ માટે પંન હેરાન થઈ જાય છે.પણ આવું જ કઈક ઉતાર પ્રદેશ માં બારાબંકી જિલ્લા માં સીએસી સુરતગંજ માં ઍક પરિવાર હતો.અહિયાં સમુદાયક સ્વાસ્થય પર ઍક મહિલા એ નોર્મલ ડીલેવરી માં 5 બાળક ને જન્મ આપ્યો.એમાં 3 છોકરીઓ અને 2 છોકરા છે.ખુશી ની વાત એ છે કે ડીલેવરી પછી માં અને બાળકો બને સારા છે.

28 મા અઠવાડીયા માં મહિલા એ 5 બાળકોને જન્મ આપ્યો.

ઍક મહિલા એ ઍક સાથે 5 બાળકોને જન્મ આપ્યો.આટલા માટે નવજાત ને વજન ઓછું હતું.આમાં 2 બાળકો નું વજન 1100 ગ્રામ હતું.ત્રીજું ચોથું બાળક નું વજન 900 ગ્રામ હતું.એનને પાંચ માનું 800 ગ્રામ હતું.તે 28 મા અઠવાડિયામાં આપ્યો.

બીજી વાર બની મા

કુતુર્પૂર ગામ મા રહેવા વળી અનીતા બુધવારે સવારે 8 વાગે બીજી માં બની.આની પહેલા અનીતા ને ઍક છોકરો હતો.ઍક સાથે 5 બાળકો ને જન્મ આપ્યો પછી પણ અનીતા નું સ્વસ્થય્ય સારું હતું.દિલચુસ્ત વાત એ છે કે પાંચ બાળકો ને જન્મ નોર્મલ ડીલેવરી મા આપ્યો હતો.

શું બોલ્યો પતિ ?

ઍક સાથે 5 બાળકો નો બાપ બન્યો તે પણ હેરાન થઈ ગયો છે.તેને મીડિયા ની સામે વાત ચિત કરતાં બતાવ્યુ કે બધા બાળકો સ્વસ્થ છે અને તેમણે બાળબાંકી મા મહીલા ણે હોસ્પિટલો મા સ્થંતરીય કરી દીધું હતું.આમના ડોક્ટર એ દવાખન મા રાખેલાં ચે.આ સાથે કુંદન એ કહું કે નઆ બધી ઈશ્વર ની માયા ચે. મે આવું વિચાર્યું પણ ન હતું કે મારા ઘર મા પણ આવૂ થસે॰

પોતાની જાણકારી માટે કોઈ પહેલી વાર નથી.જ્યારે ઍક મહીલા એ ભારત મા ઍક સાથે 5 બાળક ણે જન્મ આપ્યો.જે આના પહેલા બિહાર મા છપરા મા ઍક મહીલા એ ઍક સાથે 4 બાળકો ણે જન્મ આપ્યો હતો.હાલત મા તેની ડીલેવરી ઓપરેશન થી થઈ હતી.આ મહીલા ના બાળકો ના વજન દોઢ કિલો અને તેને બે છોકરા અને બે છોકરી હતી.

આ સમય મા આખા દેશ મા લોકડાઉન ચે આમાં ઍક મહીલા એ પાંચ બાળકો ણે જન્મ આપ્યો હતો.તે ચિંતા થાય તેવી વાત ચે.આ લોકડાઉન મા કેટલીક પરિસ્થિતી મા ટેમેન સામનો કરવો પડે છે .જરૂરી સામાન પણ ભાગી દોડી ને લઈ આવે છે.ઉપર થી ધંધા પણ બંધ હતા.અને પૈસા ની તંગી પણ હતી.આ વચે મિડલ ક્લાસ ના પરિવારો ઍક સાથે 5 બાળક ને જન્મ આપ્યો તે થોડું ટેન્શન વળી વાત છે.આવી હાલત મા કહે છે કે આ બધી ઈશ્વર ની માયા છે નઆવા મા તેમણે બાળકો નું પણ ધ્યાન રાખ્યું છે.

આ આખા કેશ મા તમારું શું રીએકશન છે તે ક્મેંટ મા જરૂર લખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *