ધાર્મિક લેખ

દીવો સળગાવતી વખતે આ ચમત્કારી મંત્ર બોલો ,બધી ઇછ્છા પૂરી થશે.

આપ શેર કરી શકો છો

કેટલાક લોકો ની ઇછા પૂરી થતી નથી.જેથી સારો વર,બાળકોની કામના ,સ્વાસ્થય,અને નોકરી આ દિવસે તે લોકો ભગવાન ની ઈચ્છા થી તમે એને પ્રસન્ન નહીં કરી શકો.આગળ ના ચમત્કારી દીવો સળગાનીને ચમત્કારી મંત્ર બોલો તો ભગવાન જલ્દી થી પ્રસન્ન થાય છે.અને તેની મનોકામના પૂરી થાય છે॰તો કહેવામા આવે છે કે આ દીવો અને ચમત્કારી જપ ની આ રીતે.

દીવો સળગાવીને પૂજા વગર અસફળ માનવમાં આવે છે।આ કારણે ભગવાન ની પૂજા કરો અથવા તો પ્રાથના કરો અને દીવો જરૂર કરો.પણ પૂજા માં ક્યારેય ખંડિત દીવો નો ઉપયોગ ના કરવો જોઇયે.હમેશા સારો અને સ્વછ દીવાનો ઉપયોગ કરવો જોઇયે.આ કારણે તૂટેલો દીવા નો ઉપયોગ ના કરવો જોઇયે.દીવા ને હમેશા સાચી દિશા માં રાખવો જોઇયે.

એ ધ્યાન રાખો કે પૂજા માં ઘી નો દીવો કરો છો તો ભગવાન ની સામે જ દીવો મૂકવો પડે છે.ઘી નો દીવો કરતી વખતે બતી નો ઉપયોગ કરવો પડે છે.દિવો સળગાવાથી આ મંત્ર નો ત્રણ વાર જપ કરો.

शुभम करोति कल्याणं, आरोग्यं धन संपदाम्। शत्रु बुद्धि विनाशाय, दीपं ज्योति नमोस्तुते।।

દીવા ને સળગાવતી વખતે આ વાત નું જરૂરી ધ્યાન આપવું જોઇયે.પૂજા કરતી વખતે અડધો કલાક સુધી દીવો સળગતો હોવો જોઇયે.ત્યાં સુધી દીવો ઓળવવો ના જોઇયે. તે વાત નું ખાસ ધ્યાન રાખો.અહિયાં ફક્ત ઘી ના દીવા નો ઉપયોગ કરવો જોઇયે.તમે દીવા ની જગ્યા એ ધૂપ નો ઉપયોગ કરી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *