વાયરલ વિડીઓ

રણબીર કપૂર અને શ્ર્ધ્ધા કપૂર ને આ દિવસ ખત્મ કરીને Luv Ranjan ફિલ્મ નું પહેલું શેડીયુલ.

આપ શેર કરી શકો છો

.બોલિવૂડ નું રોક સ્ટાર અભિનેતા રણબીર કપૂર અને શ્રધ્ધા કપૂર લવ રંજન ની 8 જાન્યુઆરી થી શૂટિંગ ચાલુ કર્યું હતું.આ ફિલ્મ નું શૂટિંગ કેટલાક દિવસો પહેલા દિલ્હી માં ચાલી રહ્યું હતું.ફિલ્મ નો પહેલો શૂટિંગ પૂરું કરીને આ માટે ફિલ્મ માં મેકર્સ એ ખૂબ મહેનત કરી હતી.

ranbir kapoor luv ranjan

આ રિપોર્ટ ને અનુસાર ફિલ્મ માં મેકર્સ ને દિલ્હી ના એક બંગલામાં એક વિશાળ સેટ માં કરાવ્યુ હતું.આ ફિલ્મ નો સ્ટાર રણબીર કપૂર,શ્રધ્ધા કપૂર,બોની કપૂર અને ડીમ્પલ કાપડિયા ઈન્દોર ફેમેલી સિન્ન્સ શૂટિંગ આ બંગલામાં જાય છે.

આ બાંગ્લા નો શાનદાર સેટ છે.એક સૂત્ર ખબર પડે છે આ ટિમ 7 ફેબ્રુઆરી પહેલા પૂરી કરસે.આ શૂટિંગ પૂરું થાય પછી આ ટિમ સિવાય દિલ્હી ની ગણિયો મ પણ આઉટડોર સિંસ શૂટ છે.સૂત્રો ની માનવમાં આવે છે. કે 7 ફેબ્રુઆરી શૂટિંગ કરીને ઍક મહિના નો લાંબો બ્રેક રહે હે.

Shraddha Kapoor

આગળ કહેવામા આવે છે કે ભારત માં આ ફિલ્મ શૂટિંગ પૂરી થાય છે.આના પછી માંગ ને કારણે વિદેશો મ પણ શૂટિંગ કરી હતી.આના સિવાય ફિલ્મ મ અંશ ની શૂટિંગ કર્યું મુંબઈ માં ઍક સ્ટુડિયો મ પણ ઉમિડ જાતવે છે.રણબીર કપૂર અને શ્રધ્ધા કપૂર પહેલી લવ રંજન ની ફિલ્મ માં એક સાથે કામ કરી રહ્યા છે.

મનોરંજન ની એ વાત પણ છે કે આ ફિલ્મ નો ડાયરેક્ટર અને પોડ્યુસર બોની કપૂર પોતાના ડેબ્યું કરવા વાળા છે.રિપોર્ટમાં આ પણ કહેવામા આવ્યું છે કે મહિના નો બ્રેક લયને રણબીર કપૂર અને અપકમિંગ ફિલ્મ બ્રહ્માસ્ત્ર ની શૂટિંગ પણ પૂરી કરી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *