વાયરલ વિડીઓ

ઇડલી અમ્મા ‘ટૂંક સમયમાં નવું મકાન મળશે, આનંદ મહિન્દ્રા એ ટ્વિટર પર અમ્માને વાત કરી હતી.

આપ શેર કરી શકો છો

મહિન્દ્રા એન્ડ મહિન્દ્રા કંપનીના પ્રમુખ આનંદ  મહિન્દ્રા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. તે ઘણાં સામાજિક મુદ્દાઓ અને કેટલીકવાર સોશિયલ મીડિયા પર રમૂજી વીડિયોની પણ ચર્ચા કરે છે. આવી સ્થિતિમાં તેમણે તાજેતરમાં ઇડલી સાથે અમલી વિશે એક ટ્વીટ પણ કર્યું છે. ઇડલીવાળી અમ્મા એ જ મહિલા છે જે વર્ષોથી 1 માં કોમ્બિટોરમાં ઇડલી વેચી રહી છે. તેમને કહો કે તેમનું નામ કમલાથલ છે અને તે દેશભરમાં ઇડલી સાથે ઇડલી તરીકેની પ્રખ્યાત છે.

ઇડલી અમ્મા લાકડાની ચૂલા પર ઇડલી બનાવે છે અને વેચે છે. મને કહો કે કમલાથલ 85 વર્ષની વૃદ્ધ મહિલા છે અને છેલ્લા ઘણા સમયથી તે ઇડલીને 1 રૂપિયામાં વેચે છે. તે જ મહિન્દ્રા ગ્રુપના પ્રમુખ આનંદ મહિન્દ્રાએ જણાવ્યું હતું કે એક રૂપિયામાં ઇડલી વેચતી અમ્મા જલ્દીથી પોતાનું ઘર મેળવવા જઈ રહી છે.

એ વાત જાણીતી છે કે આનંદ મહિન્દ્રાએ ઇડલી અમ્મા કમલાથલ વિશે પોતાની ટ્વિટમાં લખ્યું છે કે તેઓ તેમના બિઝનેસમાં રોકાણ કરવા માગે છે, જેના પછી તેમની વાર્તા દેશભરમાં વાયરલ થઈ ગઈ છે. મહિન્દ્રા ગ્રુપની સ્થાવર મિલકત અને માળખાગત વિકાસ શાખા મહિન્દ્રા લાઇફ સ્પેસ ટૂંક સમયમાં તેમના મકાનનું નિર્માણ શરૂ કરવા જઈ રહી છે.


તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2019 માં મીડિયા સાથે વાત કરતા અમ્માએ કહ્યું હતું કે તેણે ઇડલીની કિંમત એટલી ઓછી રાખી છે કે જે લોકો મજૂર છે તે ખાઈ શકે છે. આનંદ મહિન્દ્રાએ અમ્માને એલપીજી કનેક્શન પણ પ્રદાન કર્યું છે, જે ઇડલી દીઠ રૂ .1 ને ખવડાવે છે ટેલ દે સંબર અને ચટણી સાથે.

તે જ સમયે, આનંદ મહિન્દ્રાએ આ કેસમાં ટ્વિટ કર્યું હતું કે મહિન્દ્રા ગ્રૂપે કમલાથલના વ્યવસાયમાં રોકાણ કરવા માટે તેમના નામે જમીન નોંધણી કરવામાં મદદ કરવાનું કામ કર્યું છે. ઉપરાંત, ટૂંક સમયમાં તેઓને પોતાનું ઘર પણ આપવામાં આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *