વાયરલ વિડીઓ

લગન માં આઇસ્ક્રીમ ને લ્યને વરઘોડા વાળા એ હંગામાં કર્યો.દુલ્હન ને મોટું પગલું ઉઠાવ્યું.વરરાજો હેરાન થઈ ગયો.

આપ શેર કરી શકો છો

તમે લગ્નોત્સવમાં દહેજને લગતા ઘણાં કિસ્સાઓ સાંભળશો, પરંતુ શું તમે ક્યારેય સાંભળ્યું હશે? કે કોઈ આઈસ્ક્રીમ ઉપર વ્યક્તિના લગ્ન તૂટી જાય છે. હા – તમે તેને બરાબર વાંચ્યું છે, આવો જ એક કિસ્સો ઉત્તર પ્રદેશના અલીગ જિલ્લામાં જોવા મળ્યો છે. જ્યાં છોકરાની બાજુએ એટલે કે પ્રેમીઓએ આઇસક્રીમના નામે ધમાલ મચાવી દીધી હતી, એટલું મોંઘુ થઈ ગયું હતું કે લગ્ન તૂટી પડતાં પણ વરરાજાને જેલની સખીઓ પાછળ જવું પડ્યું હતું.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, અલીગ ofના સાસની ગેટ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના એક ભોજન સમારંભમાં ગઈરાત્રે લગ્ન સમારંભ દરમિયાન આઈસ્ક્રીમ જેવી નજીવી બાબત પર છોકરા અને છોકરી બંને વચ્ચે ઘર્ષણ થયું હતું. પ્રથમ, છોકરો અને છોકરી પક્ષો વચ્ચે અથડામણ થઈ. આ પછી, યુવતી પક્ષે પોલીસને બોલાવી અને લગ્ન કરવાની ના પાડી દીધી હતી. પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી ગઈ હતી અને વરરાજા સહિત બંને પક્ષોને પોલીસ મથકે લઈ આવી હતી. દહેજ માંગવા અંગે યુવતી પક્ષે ફરિયાદ આપી છે.

પોલીસ આ કેસમાં તપાસ કરી રહી છે. હમણાં બંને પક્ષ પોલીસ સ્ટેશનમાં સ્થિર છે. મળતી માહિતી મુજબ કુરાવલીના રહેવાસી રામ મહેન્દ્રએ અલીગના સાસની ગેટ ખાતે રહેતા દીપક સાથે તેની પુત્રી આરતીનો સંબંધ નક્કી કર્યો હતો. એવું કહેવામાં આવે છે કે દીપક પેથોલોજી લેબ પર કામ કરે છે. લગ્ન 21 જૂનના રોજ અલીગ .માં થવાનું હતું. શિડ્યુલ મુજબ, યુવતી બાજુ અલીગ ,ના પાલા રોડ પર સ્થિત વર્શ્ને બેન્ક્વેટ હોલમાં પહોંચી હતી, જ્યાં દીપક બારાતને લાવવામાં આવ્યો હતો.

 છોકરીએ લગ્ન કરવાની ના પાડી

બધા કાર્યક્રમો હાસ્ય સાથે ચાલતા હતા. મોડી રાત્રે આઇસક્રીમ મામલે બંને પક્ષો વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો. આ પછી બંને પક્ષો વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો. બાતમી મળતાં પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી. અહીં કેટલાક લોકોએ પહેલા તો બંને પક્ષોને સમજાવવાનો પ્રયાસ કર્યો પણ વાત એટલી વધી ગઈ કે પોલીસે બંને પક્ષને વરરાજા સાથે પોલીસ મથકે લઈ આવ્યા. એસએસપી આકાશ કુલહારીએ જણાવ્યું હતું કે કેસ નોંધીને કાર્યવાહી કરવામાં આવશે.

વરઘોડા વાળા પોલીસ સ્ટેશન પહોંચ્યા

જ્યાં કેટલાક લોકોએ પહેલા બંને પક્ષકારોને મનાવવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો, પરંતુ વાત એટલી વધી ગઈ હતી કે પોલીસે બંને પક્ષને વરરાજા સાથે પોલીસ સ્ટેશન લાવ્યા હતા. યુવતીએ પણ લગ્ન કરવાની ના પાડી દીધી હતી. યુવતીએ વરરાજા અને તેના પરિવારના સભ્યો વિરુદ્ધ દહેજ માંગવાની પોલીસ મથકે ફરિયાદ આપી છે. વરરાજા સહિત બંને પક્ષો હજી પોલીસ મથકમાં સ્થિર છે. એસએસપી આકાશ કુલ્હરીએ જણાવ્યું હતું કે સાસ્ની ગેટ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં લગ્નમાં વિવાદ થયો હતો જેમાં તાહિર મળી છે. કેસ દાખલ કરીને કાર્યવાહી કરવામાં આવી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *