વાયરલ વિડીઓ

જ્યારે શત્રુઘ્ન સિંહાએ બચ્ચન પરિવાર તરફથી આવેલી મીઠાઇઓ પરત કરી હતી, ત્યારે જાણો બંને વચ્ચે શું થયું?

આપ શેર કરી શકો છો

અમિતાભ બચ્ચન અને શત્રુઘ્ન સિંહાની જોડી 80 અને 90 ના દાયકામાં એકદમ લોકપ્રિય બની હતી. બંનેએ બોમ્બેથી ગોવા, પરવાના, દોસ્તાના, ગરીબ માણસ, યાર મેરી જિંદગી, નસીબ, કલા પાથર, શાન, દોસ્ત અને કથા પટ્ટોન જેવી સફળ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું. તેમની મિત્રતાની વાતો દરેકની જીભ પર આવતી. આવી સ્થિતિ ત્યારે પણ આવી જ્યારે બંને વચ્ચે આટલી  અણબનાવ થઈ ગઈ કે તે લાંબા સમય સુધી ભરાતી નહોતી.

આ વાર્તા અભિષેક બચ્ચન અને ઐશ્વર્યા રાયના લગ્નની છે. 20 એપ્રિલ, 2007 ના રોજ અમિતાભ બચ્ચનના પુત્ર અભિષેકના લગ્ન ઐશ્વર્યા સાથે થયા હતા. આ લગ્નમાં અમિતાભ બચ્ચને બોલિવૂડના ઘણા દિગ્ગજોને આમંત્રણ મોકલ્યા હતા, પરંતુ તેમણે શત્રુઘ્ન સિંહાને પુત્રના લગ્ન માટે આમંત્રણ આપ્યું ન હતું. આવી સ્થિતિમાં બચ્ચન પરિવારના લગ્ન પછી બોલિવૂડના તમામ સેલેબ્સના ઘરે મીઠાઇ મોકલવામાં આવી હતી. આ એપિસોડમાં શત્રુઘનના ઘરે પણ મીઠાઈઓનો ડબ્બો પહોંચ્યો હતો. જોકે, તે શત્રુઘ્ન સિંહા દ્વારા પરત કરવામાં આવ્યો હતો.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે જ્યારે અમિતાભ બચ્ચન અને શત્રુઘ્ન એક સાથે કોફી વિથ કરણ પહોંચ્યા ત્યારે આ મુદ્દો ફરી એકવાર .ભો થયો. આ દરમિયાન અમિતાભે આ અંગે સ્પષ્ટતા કરતાં કહ્યું હતું કે, જ્યારે શત્રુઘ્ન સિંહાએ મીઠાઈઓનો ડબ્બો પાછો મોકલ્યો ત્યારે મને ગુસ્સો આવ્યો નહીં. આ તેની પસંદગી અને તેનો અભિપ્રાય છે. જો તમને મીઠાઈ ન જોઈએ, તો તેની પાછળ કોઈ નક્કર કારણ હશે. ‘

આ સાથે જ અભિષેક બચ્ચને પણ આ મામલે સ્પષ્ટતા કરતાં કહ્યું હતું કે – લગ્નમાં ફક્ત ખાસ મિત્રોને આમંત્રણ અપાયું હતું. અભિષેકે આનું કારણ જણાવતાં કહ્યું – “અમે લગ્નની બધી વિધિઓ ખાનગી રાખવાની ઇચ્છા રાખીએ છીએ.” ખરેખર તે સમયે મારા દાદી તેજી બચ્ચનને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા. ‘

રાજેશ ખન્નાના અવસાન પછી બંને વચ્ચે વાતચીત શરૂ થઈ હતી અને આ પછી બંને અનેક પ્રસંગોએ સાથે દેખાયા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *