વાયરલ વિડીઓ

સોનુ સુદ ફરી મસીહા બન્યો! પીડિત દર્દીઓ માટે 10 ઓક્સિજન જનરેટરો ઇન્દોર મોકલ્યા

આપ શેર કરી શકો છો

દેશમાં કોરોના કેસોમાં જોર પકડ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં ફરી એકવાર પરિસ્થિતિ બેકાબૂ બની ગઈ છે, હોસ્પિટલોમાં દર્દીઓ રાખવા માટે કોઈ જગ્યા નથી. બીજી તરફ, મૃત્યુઆંક એટલો વધી ગયો છે કે સ્મશાનગૃહમાં લાશો પણ છે. આ સાથે જ બોલિવૂડ એક્ટર સોનુ સૂદ ફરી એકવાર લોકોની મદદ માટે આગળ આવ્યો છે. કોરોનાવાયરસ લહેર સામે લડવા, તેમણે કહ્યું કે – આપણે આ માટે સાથે મળીને તૈયાર રહેવું પડશે

તાજેતરમાં, તેમણે મધ્યપ્રદેશમાં ઇન્દોર માટે મદદ માટે હાથ ઉભા કર્યા છે. સોનુ સૂદે લોકોને અપીલ કરી કે દેશમાં કોરોના વાયરસની બેકાબૂ પરિસ્થિતિ વિશે હિંમત બતાવવી. દર્દીઓની સંખ્યામાં વધારો થતાં હવે હોસ્પિટલમાં પાયાની જરૂરિયાતોનો અભાવ છે. હોસ્પિટલમાં ઑક્સિજન સિલિન્ડર અને પથારીની પણ તંગી છે.

આવી સ્થિતિમાં બોલિવૂડ અભિનેતા સોનુ સૂદે ઈન્દોર તરફ મદદ માટે હાથ મૂક્યો છે. આ અંગે સોનુએ એક વીડિયો પણ બહાર પાડ્યો છે. સોનુ સૂદનો આ વીડિયો એકદમ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આમાં સોનુને એમ કહેતા સાંભળવામાં આવે છે કે – હું ઈંદોરના બધા લોકોને કહું છું કે તમે તમારી સંભાળ રાખો. ગઈકાલે મને ખબર હતી કે ઈન્દોરના લોકોને ઓક્સિજનની ઘણી તંગીનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે. હું ઈંદોરમાં 10 ઓક્સિજન જનરેટર મોકલી રહ્યો છું. હું બધા લોકોને એકબીજાને ટેકો આપવા કહેવા માંગુ છું, જેથી આપણે આ રોગચાળામાંથી બહાર આવી શકીએ.

એ પણ કહો, સોનુ સૂદે એક અન્ય ટ્વિટ કર્યું છે. આ ટ્વિટમાં સોનુ સૂદે લખ્યું છે કે રોગચાળો સૌથી મોટો પાઠ દેશને બચાવવાનો છે… અને એક હોસ્પિટલ બનાવવાનો છે. આ ટ્વિટ સૂચવે છે કે તે ટૂંક સમયમાં જ એક હોસ્પિટલ ખોલવા જઈ રહ્યો છે, જોકે તેણે આ સમાચારની પુષ્ટિ કરી નથી. તેમના ટ્વિટને જોઈને એમ કહી શકાય કે તેણે આ વાત હાવભાવથી કહ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *