વાયરલ વિડીઓ

વર્લ્ડ રેકોડ ઘુંઘટ ! દુલ્હન એ ઓઢયું 7 km લાંબુ ઘુંઘટ ,કારણ ની સાથે થયો વિડીયો વાયરલ

આપ શેર કરી શકો છો

તેના લગ્નનો દિવસ દરેક વ્યક્તિ માટે ખૂબ જ ખાસ હોય છે. આવી સ્થિતિમાં, લગ્નના દિવસને પૂર્ણ કરવા માટે, મનુષ્ય તેમની વિવિધ પ્રકારની ઇચ્છાઓ પૂર્ણ કરે છે. તે બધા જ જાણીતા છે કે દરેક રિવાજમાં લગ્નના દિવસે એક ખાસ પ્રકારનો ડ્રેસ પહેરવામાં આવે છે, પરંતુ તાજેતરમાં તેના લગ્નમાં એક મહિલાએ ડ્રેસ પહેર્યો હતો જે આખી દુનિયામાં ચર્ચાનો વિષય બની ગયો છે. એટલું જ નહીં તેના ડ્રેસને ગિનીસ બુક વર્લ્ડ રેકોર્ડમાં સ્થાન પણ અપાયું છે.

મહિલાનું નામ મારિયા પાર્સ્કીવા છે. તમને જણાવી દઇએ કે આ મહિલાએ તેના લગ્નમાં 7 કિલોમીટર લાંબી પડદો પહેરી લીધો છે, જે આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી હેડલાઇન્સ મેળવી રહી છે. તેમને જણાવી દઈએ કે આ 7 કિલોમીટર લાંબી પડદો એક છેડેથી બીજી બાજુ ખેતરમાં ઘણી વખત નાખ્યો છે.

મારિયાએ તેના લગ્નમાં પરંપરાગત સફેદ ડ્રેસ પહેર્યો છે. તેમાં તે તેના ડ્રેસ સાથે 6962.6 લાંબી પડદો જોડે છે, જે મોટા ક્ષેત્રમાં ઘણી વખત નાખ્યો છે. જણાવી દઈએ કે ગિનીસ વર્લ્ડ બુક રેકોર્ડમાં આ પડદો દુનિયાના સૌથી લાંબા પડદા તરીકે ક્રમે આવ્યો છે.

ગિનીસ વર્લ્ડ રેકોર્ડ તેમના લગ્નનો આ અનોખો પડદો તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક વીડિયો ક્લિપથી શેર કર્યો છે. આ સમય દરમિયાન, તેમણે લખ્યું છે કે પડદો રાખવા અને તેને લગ્નના સ્થળે પહોંચાડવામાં લગભગ 30 લોકો લે છે. તે કલાકના અનુરૂપતાના સમય સાથે પણ સેટ છે.

મહિલા તેની ઇચ્છા વિશે કહે છે, “બાળપણમાં મારું સ્વપ્ન લગ્નના પડદા માટે ગિનીસ વર્લ્ડ રેકોર્ડ્સનું બિરુદ તોડવાનું રહ્યું છે.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *