વાયરલ વિડીઓ

પૃથ્વી શોની શાનદાર પારી પર ફીદા થઈ ગર્લફ્રેન્ડ ,રોમેન્ટીક અંદાજ થી પોસ્ટ કર્યો.જાણો આખી કહાની.

આપ શેર કરી શકો છો

આઈપીએલની 14 સીઝનમાં દિલ્હી કેપિટલ્સ અને પંજાબ કિંગ્સ વચ્ચેની મેચમાં દિલ્હી કેપિટલ્સએ પંજાબને 6 વિકેટે હરાવી હતી. આ મેચમાં પૃથ્વી શોએ એક મોટી તોફાની ઇનિંગ્સ રમી હતી અને તેણે 17 બોલમાં 32 રન બનાવ્યા હતા. પૃથ્વી શાએ તેની તોફાની ઇનિંગ્સમાં ત્રણ ચોગ્ગા અને બે છગ્ગા ફટકાર્યા હતા. પૃથ્વી શાહે તેની તોફાની ઇનિંગ્સથી તમામ ચાહકોનું દિલ જીતી લીધું હતું. આટલું જ નહીં, પૃથ્વીની ગર્લફ્રેન્ડ પ્રાચી સિંહ પણ તેની બેટિંગની પ્રશંસક બની હતી.

ગર્લફ્રેન્ડએ સોશિયલ મીડિયા પર એક રોમેન્ટિક પોસ્ટ શેર કરી છે

આઇપીએલમાં પૃથ્વી શાહની ઝડપી ગતિની બેટિંગ જોઈને તેની ગર્લફ્રેન્ડ પણ ખૂબ ખુશ હતી. તેણે પોતાની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર પૃથ્વીનો ફોટો પોસ્ટ કરતાં હાર્ટ ઇમોજી પણ પોસ્ટ કર્યા હતા. આપને જણાવી દઈએ કે પ્રાચી સિંહ અને પૃથ્વી સાથે ડેટિંગ કરવાની વાત હજી તેની પોતાની નથી પરંતુ પ્રાચીસિંહે કરેલી પોસ્ટને કારણે બંને વચ્ચેનું અંતર ઓછું થઈ રહ્યું છે. અને તે સ્પષ્ટપણે દેખાય છે કે બંને વચ્ચેના સંબંધ કેટલા હદે છે.

 કોણ પ્રાચી સિંહ છે

આઈપીએલની 2020 ની સિઝન દરમિયાન, પૃથ્વી શોની પ્રાચી સિંહ સાથે ડેટિંગના ખોટા સમાચારો ફૂંકાતા હતા ત્યારે જ્યારે પ્રાચી સિંહ ચર્ચામાં આવી ત્યારે તે કલર્સ ટીવી શો ઉડાનમાં વંશિકા શર્માના પાત્રમાં જોવા મળી હતી. પ્રાચી સિંઘ આ શો 2019 નો ભાગ બની હતી.

દિલ્હી પંજાબને હરાવે છે

રવિવારે વાનખેડે સ્ટેડિયમ ખાતે રમાયેલી આઈપીએલ મેચમાં દિલ્હી કેપિટલ્સના બેટ્સમેન શિખર ધવને પંજાબ કિંગને છ વિકેટે પરાજય આપ્યો હતો. આ મેચમાં પંજાબ કિંગ્સે પ્રથમ બેટિંગ કરી હતી અને 4 વિકેટે 195 રન બનાવ્યા હતા. જે દિલ્હી કેપિટલે 10 બોલમાં ભારતીય રહીને 4 વિકેટ ગુમાવીને હાંસલ કરી હતી. આ સીઝનમાં આઇપીએલમાં દિલ્હી કેપિટલની આ બીજી જીત છે અને ટીમમાં હવે 4 પોઇન્ટ છે જેણે બીજા ક્રમે ટેબલમાં પહોંચ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *