વાયરલ વિડીઓ

‘માહી મેરા કિથે રેહ ગયા ‘પર પત્ની નો ડાન્સ જોઈને પતિ નું મોં ખૂલી ગયું,લાખો લોકો એ જોયો વિડિયો

આપ શેર કરી શકો છો

લગ્ન એ દરેકના જીવનનો મહત્વપૂર્ણ ભાગ છે અને દરેક છોકરી આતુરતાથી તેના લગ્નની રાહ જોતી હોય છે. લગ્નનું નામ આવતાની સાથે જ લોકોના હૃદયમાં છલકાવા લાગે છે. બંને છોકરા-છોકરી ખૂબ જ વહેલા તેમના લગ્ન જીવનમાં છે. પરંતુ છોકરીઓ છોકરાઓ કરતાં લગ્નને લઈને વધારે ઉત્સાહિત હોય છે. તે લગ્નના દિવસ માટે ઘણી બધી બાબતો અગાઉથી વિચારે છે. તેણી પહેલાથી જ નક્કી કરે છે કે તે લગ્નના દિવસે કયા ડિઝાઇનરની લહેંગા પહેરે છે

નીતિ મોહનના ગીત પર જોરદાર ડાન્સ કર્યો

તમને જણાવી દઈએ કે, આ વીડિયો આજકાલ સોશ્યલ મીડિયા પર ખૂબ ટ્રેંડિંગ છે. વીડિયોમાં તમે જોશો કે જે છોકરી લગ્ન કરવા જઈ રહી છે તે પીળા રંગના ડ્રેસમાં બેજોડ ડાન્સ કરી રહી છે. ઘરના લોકો આ નૃત્યને ચારે બાજુથી જોઈ રહ્યા છે અને તેની ખૂબ મજા લઇ રહ્યા છે. ખરેખર, દુલ્હન નીતિ મોહનના પ્રખ્યાત ગીત ‘મહિ મેરા કીધે રહા ગયા’ પર ખૂબ જ ડાન્સ કરી રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે, નીતીનું આ ગીત લોકોને ખૂબ પસંદ આવી રહ્યું છે. કન્યાનું નૃત્ય અને ગાયન સાંભળ્યા પછી, એવું લાગે છે કે આ રીંગ સમારંભોનું કાર્ય છે.

લાખો લોકોએ વીડિયો જોયો છે

થોડા દિવસોમાં, લાખો લોકો આ વિડિઓને અત્યાર સુધી જોઈ ચૂક્યા છે. જેણે પણ આ વીડિયો જોયો તે છોકરીની પ્રશંસા કર્યા વગર જીવી શક્યો નહીં. મને જણાવી દઈએ કે, આ વિડિઓને અત્યાર સુધીમાં લાખો લોકો જોઇ અને શેર કરી ચૂક્યા છે. લોકો વીડિયો પર પોતાની જુદી જુદી પ્રતિક્રિયા પણ આપી રહ્યા છે. જો તમે હજી સુધી આ વિડિઓ જોઈ નથી, તો અમે તમારા માટે આ વિડિઓ લાવ્યા છીએ. અમને ખાતરી છે કે આ વિડિઓ જોઈને તમારા ચહેરા પર સ્મિત આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *