વાયરલ વિડીઓ

પિતાએ તેમની પરવાનગી વિના તેમના 10 વર્ષના પુત્રનો પત્ર વાંચ્યો, કોર્ટે 2 વર્ષની સજા સંભળાવી

આપ શેર કરી શકો છો

પિતાને પુત્રની સંમતિ વિના પુત્રનો ખાનગી પત્ર વાંચવાની ફરજ પડી હતી અને આમ કરવા બદલ પિતાને બે વર્ષની સજા આપવામાં આવી છે. આટલું જ નહીં સજાની સાથે પિતાને 2.33 લાખ રૂપિયાનો દંડ પણ ફટકાર્યો છે. કોર્ટના જણાવ્યા મુજબ, આ પિતાએ તેમના પુત્રની ગુપ્તતાનું ઉલ્લંઘન કર્યું છે અને આ ઉલ્લંઘનને કારણે તેને સજા ફટકારી છે.

શું છે આખો મામલો

આ ઘટના સ્પેનના સેવિલે શહેરની છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે 10 વર્ષના છોકરાની કાકીએ તેને પત્ર લખ્યો હતો અને આ પત્રમાં કાકીએ બાળકને જાણ કરી હતી કે તેના પિતાએ તેની માતા સાથે ખરાબ વર્તન કર્યું છે. આ સિવાય આન્ટીએ પત્રમાં એમ પણ લખ્યું હતું કે તે કેવી રીતે તેના પિતા સામે ગુનો સાબિત કરી શકે છે. બાળકને પત્ર લખ્યો હતો અને પિતાએ પુત્રને કહ્યા વિના પત્ર વાંચ્યો હતો.

કોર્ટમાં કેસ દાખલ કર્યો

બાળકના કાકીને પત્ર વાંચવાની ખબર પડતાં જ કાકીએ બાળકના પિતા સામે કેસ દાખલ કર્યો. અને પિતા પર પુત્રની ગુપ્તતાનું ઉલ્લંઘન કરવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો. તે જ સમયે, બાળકની કાકીએ કોર્ટમાંથી માંગ કરી કે તેને આમ કરવા બદલ બે વર્ષની સજા આપવામાં આવે. આ કેસની સુનાવણી કરતી વખતે કોર્ટે આ કેસમાં પિતાને દોષી ઠેરવ્યા હતા અને બાળકના પિતાને 2 વર્ષની સજા સંભળાવી હતી. આ સિવાય પિતા પર સારો દંડ પણ લાદવામાં આવ્યો હતો.

પિતાએ તેની તરફેણમાં દલીલ કરી

પિતાએ અદાલતમાં પોતાનો પક્ષ રજૂ કરતાં ન્યાયાધીશને કહ્યું હતું કે પત્ર ભૂલથી ખોલવામાં આવ્યો છે અને તે જાણતો નથી કે પત્ર ખાનગી છે. પિતાએ કોર્ટમાં જણાવ્યું હતું કે પત્ર વાંચ્યા પછી મેં પહેલા મારા પુત્રને આ વિશે માહિતી આપી. તે જ સમયે, પિતાએ આન્ટી પર પણ બાળકને ભડકાવવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો અને કોર્ટને કહ્યું હતું કે કાકી જુબાની આપવા માટે તેના પુત્ર ઉપર દબાણ લાવી રહ્યા છે. જ્યારે પિતાના વકીલે ન્યાયાધીશને કહ્યું હતું કે વાલી તરીકેનો અધિકાર છે કે તે તેના બાળકની પરવાનગી વિના પોતાનો પત્ર ખોલશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *