વાયરલ વિડીઓ

હેમા માલિની એક વર્ષ સુધી ધર્મેન્દ્રને મળી ન હતી, જાણો કેમ બંને વચ્ચે અંતર આવ્યું

આપ શેર કરી શકો છો

ધર્મેન્દ્ર અને હેમા માલિનીની જોડીની ઘણી વાર્તાઓ છે, જે બોલીવુડની દુનિયામાં સૌથી વધારે પ્રેમ સંબંધોની ચર્ચામાં રહી છે. આ બંનેની જોડીને સ્ક્રીન તેમજ આફરીન બંનેએ પ્રેક્ષકો દ્વારા સારી પ્રશંસા કરી છે. આવી સ્થિતિમાં, બંનેએ તેમના પ્રેમને પહોંચી વળવા ઘણા પ્રતિબંધોને પાર કર્યા. તે જાણીતું છે કે હેમા માલિની અને ધર્મેન્દ્ર છેલ્લા એક વર્ષથી મળ્યા નથી. કારણ કોરોના રોગચાળા સિવાય બીજું કશું જ નથી.

હેમા માલિનીએ કહ્યું કે, ધર્મેન્દ્રની સલામતી માટે તેમણે પોતાને અલગ રાખવું વધુ મહત્ત્વનું છે. તાજેતરમાં હેમા માલિનીએ એક વેબસાઇટ સાથેની વાતચીત દરમિયાન આ વાતનો ખુલાસો કર્યો હતો.

થોડા દિવસો પહેલા ધર્મેન્દ્રને કોરોના રસી પણ લગાવવામાં આવી હતી. તેમણે આ માહિતી ટ્વિટર દ્વારા શેર કરી છે. આ દરમિયાન તેણે કોરોના રસી લેવાની માહિતી આપતો એક વીડિયો જાહેર કર્યો હતો. તેમણે એમ પણ કહ્યું કે જો લોકડાઉન તાળું મારવું હોય તો 2 ગજનું અંતર હોય છે અને માસ્ક જરૂરી છે… બાળકોને પણ તેની જરૂર છે અને તેઓએ પણ તે આપવું જોઈએ.

વીડિયો શેર કરતાં, ધર્મેન્દ્રએ તેના કેપ્શનમાં લખ્યું – જોશ આવ્યો અને હું નીકળી ગયો .. રસીકરણ માટે. આ બધુ બતાવવાનું નથી પરંતુ તમને પ્રેરણા આપવા માટે છે. દરેક જણ પોતાનું ધ્યાન રાખે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *