વાયરલ વિડીઓ

આ લોકો જરૂરિયાતમંદ લોકોને નિ: શુલ્ક ખોરાક પહોંચાડે છે, એવી ઇચ્છા રાખીને કે કોઈ ભૂખ્યો ન રહે!

આપ શેર કરી શકો છો

કોરોના રોગચાળાના સંકટ દરમિયાન, એવા ઘણા લોકો છે જે અન્ય લોકોની સહાય માટે આગળ આવી રહ્યા છે. આ યાદીમાં રાજીવ સિંઘલનું નામ પણ છે, જે મુંબઇનો છે. રાજીવ સિંઘલ ભૂખ્યા અને જરૂરિયાતમંદ લોકોને ભોજન આપવા માટે શેરીઓમાં ઉતરી રહ્યા છે.

રાજીવ અને તેનો પરિવાર મુંબઇ અને આજુબાજુના શહેરોમાં ઘરના સંસર્ગમાં રહેતા લોકોને કુરિયર દ્વારા તેમના ઘરે ખોરાક પહોંચાડવાનું કામ કરી રહ્યા છે.

આશાના નિર્દેશક આશા ભટારિયા અને કૃષ્ણ ભટારિયાએ તેમના 1 બીએચકે ઘરને રસોડામાં રૂપાંતરિત કરીને લોકોને મદદ કરવાનું કામ શરૂ કર્યું છે. બંને પતિ-પત્ની 200 લોકો માટે દરરોજ બે વખત ભોજન બનાવતા હોય છે અને ઘરના સંસર્ગમાં રહેતા લોકોના ઘરના દરવાજે ખોરાક લાવતા હોય છે. ખાસ વાત એ છે કે સ્વિગી અને જોમાટોની ટીમ પણ તેમની સફરમાં ઘણી વખત મદદ કરી રહી છે.

પોતાના કામ અંગે રાજીવ સિંઘલે કહ્યું હતું કે જ્યારે હું અને મારા પરિવારને કોરોના વાયરસનો ચેપ લાગ્યો હતો, ત્યારે અમે ઘરના ક્વોરેન્ટાઇન હતા ત્યારે મને અને મારા પરિવારને પોષક ખોરાક નથી મળી રહ્યો. કોરોનાને કારણે બિલ્ડિંગને સીલ કરવામાં આવ્યું હતું. આને કારણે, અમે બહારથી જમવાનું પણ પૂછી શક્યા નહીં. આવી સ્થિતિમાં, અમે નક્કી કર્યું છે કે અમે ઘરના ક્વોરેન્ટાઇનમાં રહેતા લોકોને મદદ કરીશું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *