વાયરલ વિડીઓ

રેખાના પતિએ તેની સુસાઇડ નોટમાં લખ્યું છે – ‘હું રેખા માટે કાંઈ છોડતો નથી ..’

આપ શેર કરી શકો છો

બોલિવૂડની સદાબહાર અભિનેત્રી માનવામાં આવતી રેખાને પણ તેના જીવનમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. રેખાના જીવનમાં, વિવાદ પૂરો થાય તે પહેલાં બીજો વિવાદ થયો હતો. રેખાનો જન્મ મદ્રાસમાં પુષ્પવર્લી નામની તમિળ અભિનેત્રી અને જેમિની ગણેશનથી થયો હતો.

Bollywood Actress Rekha

જન્મ સાથે, રેખાને જીવનની પહેલી ઠોકર લાગી. આ ક્યારેય અટક્યા પછી ઠોકર મારવાની યાત્રા શરૂ થઈ. રેખાએ દરેક વળાંક પર એક પછી એક મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડ્યો. વર્ષ 1970 ના દાયકાનું છે જ્યારે રેખાએ બોલિવૂડની દુનિયાની શોધ શરૂ કરી હતી. આ સમય દરમિયાન રેખાને ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડ્યો. આ પછી, રેખાએ તેની મહેનતના જોરે એક મોટું પદ પ્રાપ્ત કર્યું હતું.

આ સમય દરમિયાન, એવા પણ અહેવાલો આવ્યા હતા કે મુકેશ અગ્રવાલને લાઇન બદલતા બદલાવને કારણે ફાંસી મળી અને છૂટાછેડાની અરજીથી નારાજ આ જ વાતનો પણ ઉલ્લેખ કરવામાં આવ્યો છે કે મુકેશ અગ્રવાલ તે દિવસોમાં ધંધામાં થયેલા નુકસાનને કારણે હતાશામાં હતા. આ જ કારણ હતું કે રેખાએ તેને છોડી દીધો હતો.

મુકેશ અગ્રવાલે પોતાની સ્યુસાઇડ નોટમાં લખ્યું છે કે – તે ઈચ્છતો હતો કે તેનો ભાઈ તેના મિત્ર આકાશ બજાજ અને તેના બંને બાળકોની સંભાળ રાખે. આકાશ બજાજ મુકેશ અગ્રવાલના મનોચિકિત્સક હતા. રેખાના જીવન પર એક પુસ્તક લખનાર યાસીર ઉસ્માનના જણાવ્યા મુજબ, મુકેશ અગ્રવાલની સ્યુસાઇડ નોટમાં એવું પણ લખ્યું હતું કે, રેખાને મારી મિલકતમાંથી કંઈ મળશે નહીં.

દિલ્હીના ભૂતપૂર્વ પોલીસ કમિશનર નીરજ કુમારે એ પણ ઉલ્લેખ કર્યો હતો કે, રેખાના પતિ મુકેશ અગ્રવાલનો ખૂબ નજીકનો મિત્ર હતો. તેણે કહ્યું હતું કે મુકેશના મૃત્યુ પછી રેખાએ ક્યારેય પરિવારમાંથી કંઈ લીધું ન હતું. તે જ સમયે, મુકેશ અગ્રવાલના ભાઈએ પણ ખુલાસો કર્યો હતો કે રેખાએ તેના ભાઇના મૃત્યુ બાદ ક્યારેય પરિવારને કોઈ માંગ કરી ન હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *