વાયરલ વિડીઓ

દુ :ખ: નીક્કી તંબોલીના ભાઈનું અવસાન, બે દિવસ પહેલા સારી તંદુરસ્તી માટે પૂજા રાખવામાં આવી હતી

આપ શેર કરી શકો છો

બિગ બોસ ફેમ હરીફ હરીફ નિક્કી તંબોલીના ભાઈનું કોરોનાથી અવસાન થયું છે. નીક્કીનો ભાઈ જતીન તંબોલી 29 વર્ષનો હતો અને છેલ્લા 20 દિવસથી મુંબઈમાં હોસ્પિટલમાં દાખલ હતો. અભિનેત્રીએ તેના ભાઇના મૃત્યુના સમાચાર શેર કરતાં, તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર વિદાય વિશેની ભાવનાત્મક નોંધ શેર કરી. કૃપા કરી કહો કે નીક્કીના ભાઈને પણ અન્ય સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ હતી. આવી સ્થિતિમાં તેમનો કોરોના વાયરસ રિપોર્ટ પણ તાજેતરમાં સકારાત્મક રહ્યો હતો.

તેના ભાઈના અવસાન પછી, તંબોલીએ લખ્યું – અમારી ફેમિલી ચેઇન તૂટી ગઈ હતી. નીક્કીએ આગળ લખ્યું – અમને ખબર નહોતી કે ભગવાન આજે સવારે તમને અમારી પાસેથી લઈ જશે. જીવંત રહો, અમે તમને ખૂબ ચાહતા હતા અને હવે તમે ગયા પછી અમે તે જ કરીશું. અમે તમને ગુમાવ્યા પછી તૂટી ગયા છે. તમે એકલા નથી ગયા, અમારા બધા લોકોનો એક ભાગ પણ તમારી સાથે ગયો છે. હવે જ્યારે તમે ભગવાનની સાથે હો ત્યારે તમારી મનોહર યાદો અમારી સાથે છે અને તમારો પ્રેમ હજી પણ અમારા માટે માર્ગદર્શક છે.

નિક્કી તંબોલીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ દ્વારા તેના ભાઇના અવસાનના સમાચાર શેર કર્યા છે. મહેરબાની કરીને કહો કે નિક્કી પહેલાથી જ જણાવી ચુકી છે કે તેના ભાઈને પણ ઘણી અન્ય સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ હતી.

નિક્કીએ લખ્યું – 20 દિવસ પહેલા મારા ભાઈને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા, કારણ કે તેના ફેફસાં વધુ ખરાબ થઈ ગયા છે. તેને ખરાબ ફેફસાં છે અને તે ફેફસાંથી જીવંત છે. હાલમાં જ તે ક્ષય રોગની સાથે કોરોનાથી પસાર થઈ છે. આ સાથે તેને ન્યુમોનિયા પણ હતો. તાજેતરમાં જ નિક્કી ઘરે પૂજા કરતી રહી, તેના ભાઈની શુભેચ્છા પાઠવી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *