વાયરલ વિડીઓ

એલોન મસ્કના 50 માં જન્મદિવસ પર, માતા મેય મસ્કએ તેમના બાળપણની તસવીર શેર કરી, સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ.

આપ શેર કરી શકો છો

અબજોપતિ ટાયકૂન એલન મસ્કે સોમવારે પોતાનો ૫૦ મો જન્મદિવસ ઉજવ્યો હતો. એલન મસ્કની માતા મેઇ મસ્કે ટ્વિટર પર એલનની તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી હતી.

અબજોપતિ ટાયકૂન એલન મસ્કે સોમવારે પોતાનો ૫૦ મો જન્મદિવસ ઉજવ્યો હતો. આ પ્રસંગે લોકોએ તેમનું અભિવાદન કર્યું હતું. એલનને અભિનંદન આપનારાઓની યાદીમાં તેની માતા પણ છે. એલનની માતાએ તેની સાથેની તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી હતી. આ તસવીર ત્યારે છે જ્યારે એલન ખૂબ નાનો હતો. તે માતાના ખોળામાં ખૂબ જ સુંદર લાગતી હતી. એલન અને તેની માતાની આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે.

એલન મસ્કની માતા ‘મેઇ મસ્ક’એ ટ્વિટર પર એક તસવીર શેર કરી છે. આ તસવીરમાં એલન તેની માતાના ખોળામાં જોવા મળે છે. આ દરમિયાન તેની માતા તેની સામે સ્મિત કરી રહી છે. મેઈ મસ્કે તસવીર શેર કરી હતી અને કેપ્શન આપ્યું હતું, “હેપ્પી બર્થ ડે એલન. 50 વર્ષ પહેલા આ દિવસને વિશેષ બનાવવા બદલ આભાર. તમે તમને ખૂબ પ્રેમ કરો છો.” એલનના સમર્થકોએ આ વિશેષ પોસ્ટ પર ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી છે. એલનના ચાહકોએ પણ તેને જન્મદિવસની શુભેચ્છા પાઠવી છે.

એલન દરેક ક્ષેત્રમાં કંઈક અલગ કરવા માંગે છે

અમને કહો કે વિશ્વની સૌથી ધનિક હસ્તીઓમાંની એક એલન મસ્ક દરેક ક્ષેત્રમાં કંઈક અલગ કરવા માંગે છે. તેઓ માને છે કે આ દુનિયા સિવાય બીજી દુનિયા પણ બનાવવાની છે. તેમનું સ્વપ્ન શોધના આધારે વ્યાપારી અવકાશ ઉદ્યોગમાં સૌથી મોટી કંપની બનાવવાનું અને લોકોને અવકાશમાં મુસાફરી કરવાનું છે. અમને કહો કે તેમની કંપની સ્પેસ એક્સ, 3 સ્પેસ વાહનો નું નિર્માણ થઈ ચૂક્યું છે. અહીં નિયુક્ત 5,000 કર્મચારીઓ જગ્યાને વિસ્તૃત કરવા માટે દિવસ-રાત સતત કામ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *