વાયરલ વિડીઓ

પુત્ર વહુને બદલે પુત્રની વહુને લગ્ન માટે લાવ્યો, વહુ ઉપાડ્યા પછી સાસુ બેભાન થઈ ગઈ, જાણો પછી શું થયું?

આપ શેર કરી શકો છો

બિહારના સાસારામમાં આવા અનોખા લગ્ન થયા છે, જેની સર્વત્ર ચર્ચા થઈ રહી છે. સમાચાર સાસારામના કરારનો છે જ્યાં એક યુવકે ટ્રાંસજેન્ડર સાથે લગ્ન કર્યા ત્યારે આખા ઘરમાં ધમાલ મચી ગઈ હતી.

લગ્ન પછી પુત્રવધૂ તેના સાસરીયાના ઘરે પહોંચી ત્યારે છોકરાની માતા તેને જોઇને બેહોશ થઈ ગઈ હતી. જ્યારે સાસુને હોશ આવ્યો, ત્યારે તેણે આ લગ્નને મંજૂરી આપી ન હતી. વાંચો પછી શું થયું?

પુત્રવધૂને બદલે પુત્ર એ વ્યં .ળને લગ્ન માટે લાવ્યા

એવું કહેવામાં આવે છે કે થોડા દિવસો પહેલા એક ડાન્સ પાર્ટીમાં કામ કરતી વખતે કરગહારનો રહેવાસી ગોલુ કુમાર પનાપુરમાં રહેતો કિન્નર નંદની સાથે પ્રેમમાં પડ્યો હતો, પાછળથી બંનેના લગ્ન થઈ ગયા હતા અને કરગહરમાં ભાડાના મકાનમાં રહેતા હતા. જીવવાનું શરૂ કર્યું

જ્યારે પરિવારના સભ્યોને આ વાતની જાણ થઈ ત્યારે દબાણ લાગુ કરીને ગોલુને કિન્નર નંદનીથી અલગ કરવાનો પ્રયાસ કરવામાં આવ્યો હતો. નંદનીને જ્યારે આ વાતની ખબર પડી ત્યારે તે ગોલુના ઘરે પહોંચી ગઈ. કિન્નર પુત્રવધૂને અહીં જોઇને સાસુ બેહોશ થઈ ગઈ.

પરિસ્થિતિ વધુ વણસી ગઈ હતી જ્યારે નંદિનીએ પાણી છાંટવાથી તેની સાસુને હોશમાં લાવવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. આ દૃશ્ય જોઇને આસપાસના લોકો તેમના ઘરે પાછા જવા લાગ્યા. સાસુ-સસરાને હોશ આવતા જ તેણે ઘરની જગ્યાને કારણે પુત્રવધૂને ઘરની બહાર ફેંકી દીધી હતી.

પરિવારના સભ્યો કોઈ પણ શરત પર તેમની વહુને સ્વીકારવા તૈયાર નહોતા. દરેક લોકો આ દૃષ્ટિ જોઈને ચોંકી ગયા. બીજી તરફ, જાહેરમાં શરમજનકતાના ડરથી, ગોલુ અને તેની વ્યં .ળ પત્ની કરાર છોડીને નજીકના સંબંધી પાસે ગઈ છે.

સ્થાનિકો શું કહે છે?

આ સમગ્ર એપિસોડ જોઈને, સ્થાનિક લોકો વિવિધ રીતે ચર્ચા કરી રહ્યા છે.છોટુ કુમાર કહે છે કે, જ્યારે આ મામલો પ્રકાશમાં આવ્યો છે ત્યારથી જ યુવક ગોલુના પરિવારમાં હંગામો થયો છે.કોઈ વ્યં .ળ સાથે લગ્ન કર્યા પછી, કરારમાં ઘણી ચર્ચા છે.

લોકો ગોલુના ભવિષ્ય વિશે વાત કરી રહ્યા છે કે કિન્નર કોઈની પત્ની તરીકે કેવી રીતે રહી શકે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *