ધાર્મિક લેખ

માતા લક્ષ્મી પણ બુધવારે ભગવાન ગણેશથી પ્રસન્ન થશે, બસ આ ઉપાય કરો, પૈસાની કમી નહીં રહે.

આપ શેર કરી શકો છો

વિઘ્નહર્તા ગણેશજીનો દિવસ બુધવાર માનવામાં આવે છે.બુધવારે ભગવાન ગણેશની વિશેષ પૂજા કરવામાં આવે છે, પરંતુ ભગવાન ગણેશની સાથે સંપત્તિની દેવી દેવી લક્ષ્મીની પણ પૂજા કરવામાં આવે છે.શાસ્ત્રોમાં એનો ઉલ્લેખ કરવામાં આવ્યો છે કે માતા લક્ષ્મીજી જ્યાં બુદ્ધિ છે તે જ સ્થળે રહે છે.આ કારણોસર, જો તમે દેવી લક્ષ્મીજીનો આશીર્વાદ મેળવવા માંગતા હો, તો ભગવાન ગણેશની કૃપા હોવી ખૂબ જ જરૂરી છે.માન્યતા અનુસાર, માતા લક્ષ્મી દ્વારા આશીર્વાદ મેળવનારાઓના જીવનમાં ક્યારેય પણ પૈસાથી સંબંધિત સમસ્યાઓ ariseભી થતી નથી.લક્ષ્મીની કૃપાથી વ્યક્તિ સંપત્તિ અને અન્નથી ભરેલું રહે છે.

આજે અમે તમને બુધવારના કેટલાક સરળ ઉપાય જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે જો તમે કરો તો ભગવાન ગણેશ તેમજ દેવી લક્ષ્મીને પ્રસન્ન કરશે અને તમને આર્થિક લાભની સાથે સાથે શાણપણ પણ મળશે.જીવનમાં પૈસાની કમી રહેશે નહીં.

ચાલો જાણીએ બુધવારના સરળ ઉપાય વિશે

1 કરવું પડશેમાતા લક્ષ્મીજીની પૂજા દરમિયાન તેમને કમળનું ફૂલ ચ offerાવો.આ ઉપાય કરવાથી મહાલક્ષ્મીના આશીર્વાદથી આર્થિક સમસ્યાઓથી મુક્તિ મળે છે.

2. જો તમને ધનમાં સમૃદ્ધિ થવાની ઇચ્છા હોય તો આ માટે બુધવારે કોઈપણ નપુંસકનું આશીર્વાદ લો.તમે બુધવારે કોઈપણ હિંસકને પૈસા આપો અને તે પૈસામાંથી આશીર્વાદ રૂપે ₹ 1 સિક્કો પાછો લો.હવે આ સિક્કોની પૂજા તમારી પૂજા સ્થળે રાખીને કરો.ધૂપ-દીવો બતાવ્યા પછી, આ પૈસાને લીલા કપડામાં લપેટીને પૈસા રાખવાની જગ્યાએ રાખો.

3. જો તમે બુધવારે કેટલાક તાંત્રિક ઉપાય કરો છો, તો તમને તેનો લાભ ચોક્કસપણે મળશે.તમે બુધવારે સાત આખી ગાયો લો, તે પછી તમારે એક મુઠ્ઠીભર મૂંગ લેવો પડશે.તમે ગાયોને અને મૂંગને એક લીલા કપડામાં બાંધો, તે પછી તમારે આ કપડા કોઈપણ મંદિરની સીડી પર રાખીને આવવું પડશે, પરંતુ તમારે ધ્યાનમાં રાખવું જોઈએ કે તમે આ ઉપાય શાંતિથી કરો છો, કોઈને તેની ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. ન જાણવું જોઈએ.

4. પૈસા મેળવવા માટે તમારે બુધવારે અવરોધ, શ્રી ગણેશ જી, ને 21 કે 42 ગદા આપવી જોઈએ.આ ઉપાય કરવાથી વ્યક્તિ આર્થિક સમસ્યાઓથી મુક્તિ મળે છે.

5.ભગવાન ગણેશજીના આશીર્વાદ મેળવવા બુધવારે અથર્વશીર્ષનો પાઠ કરો.

6. બુધવારે ભગવાન ગણેશની પૂજા દરમિયાન, તેમને મોદક અને લાડુ  ભૂલશો નહીં, કારણ કે આ વસ્તુઓ ભગવાન ગણેશને ખૂબ જ પ્રિય છે.આ સિવાય જો તમે દુર્વા ચ offerાવો છો, તો તે તમને વિશેષ કૃપા આપે છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *